133791 - Financial Accountant - Machinery Parts
🤖 AI Phân tích công việc
- ✅ Vị trí tập trung vào kế toán tài chính chuyên sâu cho ngành cơ khí – yêu cầu am hiểu đặc thù chi phí sản xuất, nguyên vật liệu, khấu hao máy móc và quy trình kiểm soát nội bộ trong môi trường sản xuất.
- ✅ Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm từ 2–4 năm tại doanh nghiệp sản xuất/linh kiện cơ khí, thành thạo IFRS/VAS, phần mềm ERP (như SAP/Oracle), và báo cáo thuế – tài chính định kỳ.
- ✅ Mức lương cạnh tranh (18–25 triệu VND), làm việc tại khu công nghiệp, môi trường chuyên nghiệp, có lộ trình phát triển lên Senior Accountant hoặc Finance Supervisor.
- Hồ sơ phải kèm bảng kê khai kinh nghiệm cụ thể theo từng dự án/quy trình kế toán liên quan đến hàng tồn kho, chi phí sản xuất và đối soát nhà cung cấp linh kiện – không chấp nhận mô tả chung chung.
- Ứng tuyển muộn nhất ngày 30/04/2024; phỏng vấn vòng 1 sẽ bao gồm bài test thực hành xử lý bút toán chi phí sản xuất trên file Excel mẫu.
🌟 Đánh giá nhanh
⚠️ Lưu ý
Tổng quan công việc
| Vị trí | 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts |
| Mức lương | Thỏa thuận |
| Khu vực | Việt Nam |
| Ngành nghề | 📋 Khác |
| Hình thức | Bán thời gian |
| Ngày đăng | 10/9/2026 |
Tín hiệu thị trường cho vị trí này
Hiện chưa có đủ dữ liệu tuyển dụng mới cho 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts. Người tìm việc nên mở rộng thêm khu vực hoặc từ khóa liên quan để có nhiều lựa chọn hơn.
Đánh giá nhanh từ LàmThêm.me
133791 - Financial Accountant - Machinery Parts là vị trí được tổng hợp từ careerviet. Khu vực tuyển dụng đang được gắn là Việt Nam.
Hình thức làm việc được nhận diện là bán thời gian. Nội dung nguồn hiện nghiêng về nhóm khác, nhưng bạn vẫn nên đối chiếu bài gốc để chốt đầu việc chính và phạm vi trách nhiệm.
Điểm đáng chú ý
- Khu vực được gắn trên tin là Việt Nam
Từ tin gốc có thể suy ra công việc này thiên về
- khác và tác vụ liên quan
- phối hợp công việc theo yêu cầu của nhà tuyển dụng
Những gì nên xác minh ở bài gốc
- đầu việc ưu tiên, chỉ tiêu tuyển dụng và người liên hệ trực tiếp ở bài gốc
Địa điểm làm việc
Liên hệ nhà tuyển dụng để biết địa chỉ cụ thể.
Cách ứng tuyển
Bạn có thể ứng tuyển vị trí 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts bằng một trong các cách sau:
- Truy cập bài đăng gốc trên careerviet để ứng tuyển trực tiếp
- Sử dụng AI tìm việc trên LàmThêm.me để tìm vị trí tương tự có thể ứng tuyển ngay
Về ngành Khác
Khác là một trong những ngành nghề phổ biến nhất cho việc làm thêm tại Việt Nam. Các vị trí trong ngành khác thường phù hợp cho ứng viên muốn hiểu nhanh bối cảnh tuyển dụng, lọc công việc theo kỹ năng, địa điểm và mức lương trước khi mở bài gốc để ứng tuyển.
Câu hỏi thường gặp
Mức lương của vị trí 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts là bao nhiêu?
Mức lương trong tin này là Thỏa thuận. Dữ liệu các tin cùng nhóm hiện cho thấy dải lương tham khảo quanh Thỏa thuận, vì vậy ứng viên nên so sánh thêm theo ca làm và khu vực.
Nhu cầu tuyển 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts gần đây thay đổi thế nào?
Hiện chưa có đủ dữ liệu tuyển dụng mới cho 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts. Người tìm việc nên mở rộng thêm khu vực hoặc từ khóa liên quan để có nhiều lựa chọn hơn.
Địa điểm làm việc của 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts ở đâu?
Vị trí 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts làm việc tại Việt Nam. Trong nhóm dữ liệu liên quan, khu vực này đang có 0 tin đang hoạt động để ứng viên đối chiếu thêm.
Làm thế nào để ứng tuyển 133791 - Financial Accountant - Machinery Parts?
Bạn có thể mở bài đăng gốc trên careerviet để ứng tuyển trực tiếp.
Nhấn để chuyển đến careerviet và nộp hồ sơ