Chủ Quản ME
🤖 AI Phân tích công việc
- → Vị trí yêu cầu kinh nghiệm thực tế từ 3–5 năm trong quản lý dự án cơ điện (ME), đặc biệt tại các công trình xây dựng quy mô lớn (nhà máy, trung tâm thương mại, tòa nhà cao tầng).
- → Ứng viên cần thành thạo hồ sơ thiết kế MEP, kiểm soát tiến độ – chất lượng – an toàn – chi phí, và làm việc đa điểm với chủ đầu tư, tư vấn, nhà thầu phụ.
- → Yêu cầu bắt buộc: Chứng chỉ PMP/PRINCE2 hoặc tương đương; tiếng Anh chuyên ngành (đọc hiểu bản vẽ, email kỹ thuật); và khả năng sử dụng thành thạo MS Project, AutoCAD, BIM (Revit) ở mức vận hành thực tế.
🌟 Đánh giá nhanh
- → Không xem xét hồ sơ thiếu chứng chỉ quản lý dự án hoặc không có minh chứng rõ ràng về vai trò “Chủ Quản” (không phải nhân viên kỹ thuật hay giám sát đơn thuần).
- → Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm triển khai dự án theo tiêu chuẩn quốc tế (FIDIC, JCT) hoặc đã từng làm việc với chủ đầu tư nước ngoài.
⚠️ Lưu ý
Tổng quan công việc
| Vị trí | Chủ Quản ME |
| Mức lương | Thỏa thuận |
| Khu vực | Việt Nam |
| Ngành nghề | 📋 Khác |
| Hình thức | Bán thời gian |
| Ngày đăng | 7/9/2026 |
Tín hiệu thị trường cho vị trí này
Dữ liệu LàmThêm.me đang ghi nhận 1 tin đang hoạt động trong nhóm Khác liên quan đến Chủ Quản ME; 7 ngày gần đây có 0 tin mới, giữ ổn định so với 7 ngày trước. Mức lương tham khảo thỏa thuận theo từng tin.
Đánh giá nhanh từ LàmThêm.me
Chủ Quản ME là vị trí được tổng hợp từ careerviet. Khu vực tuyển dụng đang được gắn là Việt Nam.
Hình thức làm việc được nhận diện là bán thời gian. Nội dung nguồn hiện nghiêng về nhóm khác, nhưng bạn vẫn nên đối chiếu bài gốc để chốt đầu việc chính và phạm vi trách nhiệm.
Điểm đáng chú ý
- Khu vực được gắn trên tin là Việt Nam
Từ tin gốc có thể suy ra công việc này thiên về
- khác và tác vụ liên quan
- phối hợp công việc theo yêu cầu của nhà tuyển dụng
Những gì nên xác minh ở bài gốc
- đầu việc ưu tiên, chỉ tiêu tuyển dụng và người liên hệ trực tiếp ở bài gốc
Địa điểm làm việc
Liên hệ nhà tuyển dụng để biết địa chỉ cụ thể.
Cách ứng tuyển
Bạn có thể ứng tuyển vị trí Chủ Quản ME bằng một trong các cách sau:
- Truy cập bài đăng gốc trên careerviet để ứng tuyển trực tiếp
- Sử dụng AI tìm việc trên LàmThêm.me để tìm vị trí tương tự có thể ứng tuyển ngay
Về ngành Khác
Khác là một trong những ngành nghề phổ biến nhất cho việc làm thêm tại Việt Nam. Các vị trí trong ngành khác thường phù hợp cho ứng viên muốn hiểu nhanh bối cảnh tuyển dụng, lọc công việc theo kỹ năng, địa điểm và mức lương trước khi mở bài gốc để ứng tuyển.
Câu hỏi thường gặp
Mức lương của vị trí Chủ Quản ME là bao nhiêu?
Mức lương trong tin này là Thỏa thuận. Dữ liệu các tin cùng nhóm hiện cho thấy dải lương tham khảo quanh Thỏa thuận, vì vậy ứng viên nên so sánh thêm theo ca làm và khu vực.
Nhu cầu tuyển Chủ Quản ME gần đây thay đổi thế nào?
Dữ liệu LàmThêm.me đang ghi nhận 1 tin đang hoạt động trong nhóm Khác liên quan đến Chủ Quản ME; 7 ngày gần đây có 0 tin mới, giữ ổn định so với 7 ngày trước. Mức lương tham khảo thỏa thuận theo từng tin.
Địa điểm làm việc của Chủ Quản ME ở đâu?
Vị trí Chủ Quản ME làm việc tại Việt Nam. Trong nhóm dữ liệu liên quan, khu vực này đang có 1 tin đang hoạt động để ứng viên đối chiếu thêm.
Làm thế nào để ứng tuyển Chủ Quản ME?
Bạn có thể mở bài đăng gốc trên careerviet để ứng tuyển trực tiếp.
Nhấn để chuyển đến careerviet và nộp hồ sơ